Unapojielewa nini huwa kimetokea?

Kujielewa. Tunasisitiza sana kujielewa. Lakini je, kujielewa maana yake nini? Unapoelewa jambo nini hasa huwa kimetokea katika ufahamu wako? Je, kuna tofauti gani iliyopo unapolinganisha kabla hujaelewa na baada ya kuelewa jambo?

Je, twaweza kuelewa na/au kujua kila kitu? Je, upo ukomo (limit) wa uelewa?

Maoni

Zilisomwa zaidi wiki hii...

Uislam: Ndoa na mali havihusiani?

Uislamu ulianza lini?

Ukiigiza Ukatili, Unakaribisha Tabia ya Ukatili

Heri ya mwezi mpya!

Kikao cha tathmini na mipango ya familia

Tabia za Mamlaka kwa Wanyonge Zinavyoweza Kuzalisha Uovu