Makundi Makuu Matano ya Waislamu

Mchekeshaji mwenye asili ya Pakistani, Sami Shah, anachambua makundi makuu matano ya wa-Islam.  Pengine hujawahi kuyasikia kama mimi na ungependa kujua umeangukia kundi lipi. Bonyeza hapa kusoma makala hiyo, ambayo kimsingi imekusudiwa kukufanya ucheke na kufurahi wakati huo huo, ukitafakari kwa kina kile hasa kinachokuchekesha.

Maoni

Zilisomwa zaidi wiki hii...

Pay $900? I quit blogging

Heri ya mwezi mpya!

Kama sio utumwa ni nini hiki?

Ukuaji wa Kiakili na Kimwili kwa Mtoto wa Miaka 0 – 3

Ukiigiza Ukatili, Unakaribisha Tabia ya Ukatili

Tabia za Mamlaka kwa Wanyonge Zinavyoweza Kuzalisha Uovu