[VIDEO]: Mazungumzo na Liberatus Mwang'ombe na Solomon Chris baada ya Uchaguzi DMV

Mubelwa Bandio kati akiwa na aliyekuwa mgombea wa nafasi za Mwenyekiti wa Jumuiya DMV Liberatus Mwang'ombe (L) na mgombea nafasi ya Katibu Msaidizi Solomon Chris (R0 wakati wa mahojiano
Agosti 9, 2014, Jumuiya waTanzania waishio Washington DC, Maryland na Virginia nchini Marekani ilifanya uchaguzi wake mkuu.

Matokeo yake yamekuwa yakipingwa na waliokuwa wagombea wa uchaguzi huo kutokana na sababu mbalimbali.

Wamaketi na Vijimambo Blog na Kwanza Production kueleza sababu hasa za kupinga matokeo hayo siku ya Jumatano ya Agosti 13, 2014.

Karibu uungane nasi kusikia wanachopinga


Maoni

Zilisomwa zaidi wiki hii...

Heri ya mwezi mpya!

Pay $900? I quit blogging

Kama sio utumwa ni nini hiki?

Ukiigiza Ukatili, Unakaribisha Tabia ya Ukatili

Ukuaji wa Kiakili na Kimwili kwa Mtoto wa Miaka 0 – 3

Dan Vinci Code: Ukweli unaouma?