Hongera Mzee wa Mshitu


Mwanablogu Yahya Chaharani (anayesikiliza simu) amepata Shahada ya Uzamili ya Mawasiliano ya Umma ya Chuo Kikuu cha Mt. Augustino, Mwanza. Hongera sana kwa kupiga hatua!Hapo ni katika mahafali yaliyofanyika juma lililopita.

Picha kutoka blogu ya Mzee wa mshitu

Maoni

Chapisha Maoni

Zilisomwa zaidi wiki hii...

Mambo Yanayoweza Kugusa Moyo wa Mwanamke-1

Pay $900? I quit blogging

Kikao cha tathmini na mipango ya familia

Kama sio utumwa ni nini hiki?

Uislamu ulianza lini?

Ukiigiza Ukatili, Unakaribisha Tabia ya Ukatili

Uislam: Ndoa na mali havihusiani?