Nenda hapa upate mwangaza...

Kissima ni mwanablogu mgeni. Ameanza kublogu mwaka huu. Nafurahi kwamba amekuwa mchangiaji mzuri katika blogu mbalimbali. Na inafurfahisha kwamba baadhi ya wanablogu wamekuwa mstari wa mbele kuchangia mijadala motomoto anayoianzisha bloguni kwake.

Tafadhali bonyeza hapa kumtembelea, ukikumbuka kuchangia maoni katika mijadala yenye mwangaza.

Maoni

Zilisomwa zaidi wiki hii...

Uislam: Ndoa na mali havihusiani?

Kikao cha tathmini na mipango ya familia

Pay $900? I quit blogging

Uislamu ulianza lini?

Kama sio utumwa ni nini hiki?

Nuru anakuuliza: "...Sura yako hasa ni ipi?"

Mbinu za Kushinda Maswali ya Usaili wa Kazi - 1