Nenda hapa upate mwangaza...

Kissima ni mwanablogu mgeni. Ameanza kublogu mwaka huu. Nafurahi kwamba amekuwa mchangiaji mzuri katika blogu mbalimbali. Na inafurfahisha kwamba baadhi ya wanablogu wamekuwa mstari wa mbele kuchangia mijadala motomoto anayoianzisha bloguni kwake.

Tafadhali bonyeza hapa kumtembelea, ukikumbuka kuchangia maoni katika mijadala yenye mwangaza.

Maoni

Zilisomwa zaidi wiki hii...

Mambo Yanayoweza Kugusa Moyo wa Mwanamke-1

Maana ya Saikolojia na Nafasi Yake Katika Jamii -1

Mambo ya Kuzingatia Unapoandika Wasifu wa Kazi (Curriculum Vitae)

Mbinu za Kushinda Maswali ya Usaili wa Kazi - 1

Fumbo mfumbie mwerevu

Ukuaji wa Kiakili na Kimwili kwa Mtoto wa Miaka 0 – 3