Unaionaje Dublin kupitia jicho langu?


Leo nimepata bahati ya kutembea kidogo katika jiji la Dublin.


Gari linalotumika kumwezesha mgeni kusafisha macho. Picha: @bwaya    


Majengo ya zamani yanayovutia. Picha: @bwaya


Mitaa yenye majengo yanayoitwa ya 'King George' wa Uingereza. Ireland ilikuwa koloni kwa miaka mingi. Picha: @bwaya


Mto katikati ya Dublin. Picha: @bwaya
Mavazi ya wa-Irish Picha: @bwaya
Magogoni ya Ireland. Picha: @bwaya

Maoni

Zilisomwa zaidi wiki hii...

Mambo Yanayoweza Kugusa Moyo wa Mwanamke-1

Maana ya Saikolojia na Nafasi Yake Katika Jamii -1

Ukuaji wa Kiakili na Kimwili kwa Mtoto wa Miaka 0 – 3

Tumia Mbinu Hizi Kuelewa Unachokisoma -3

Mambo ya Kuzingatia Unapoandika Wasifu wa Kazi (Curriculum Vitae)

Pay $900? I quit blogging