Sayansi haina wapenzi wake mtandaoni?

Kuna msomaji wangu ameniandikia anasema Sayansi haina wafuatiliaji. Anasema, "Yale madude yanaboa..Sayansi haina wapenzi wengi kabisa." Haya. Asante kwa ushauri.

Maoni

Zilisomwa zaidi wiki hii...

Mambo Yanayoweza Kugusa Moyo wa Mwanamke-1

Maana ya Saikolojia na Nafasi Yake Katika Jamii -1

Mbinu za Kumfundisha Mtoto Kusoma Akiwa Nyumbani

Ukuaji wa Kiakili na Kimwili kwa Mtoto wa Miaka 0 – 3

Fumbo mfumbie mwerevu

Mambo ya Kuzingatia Unapoandika Wasifu wa Kazi (Curriculum Vitae)