Jumatatu, Machi 23, 2009

Methali! Methali!

Wahenga walilonga:
" La kuvunda..."

Maoni 4 :

  1. DUH! UMEBADILISHA KICHWA CHA HABARI?

    AU.......

    JibuFuta
  2. La kuvunda halina ubani!
    Utalipatia ubani gani la kuvunda? Llikishavunda harufu yake ndo marashi yake tena.

    JibuFuta
  3. Koero, sijabadili. Pengine ni kwa sababu nimepost zote na hiyo ya juu kwa muda unaokaribiana!

    Subi, labda tuliweke kwenye jokofu, waonaje?

    JibuFuta
  4. La kuvunda halina ubani, kifo hakina kinga,
    la kuvunda! Hata ukiliweka kwenye jokofu , litavunda tu, la kuvunda, hata kama sio leo, wala kesho, hata mtondo go, iko siku litavunda tu, kuliweka jokofuni, waliongezea tu siku za kutovunda! lakini litavunda tu.

    JibuFuta