Tulitembea kabla hatujatambaa?

Watu wengi tunayo mengi sana tunayoyafahamu. Lakini hayo yote tunayoyajua yanakosa namna ya kutusaidia sisi wenyewe, kwa sababu tuliruka hatua muhimu katika maisha. Hatua yenyewe ni kujifahamu sisi wenyewe.

Nikirudi nitafafanua.

Maoni

  1. Lipo pia tatizo la kujifahamu vibaya kwa wafikiriao wamejifahamu vizuri lakini!:-(

    JibuFuta

Chapisha Maoni

Zilisomwa zaidi wiki hii...

Pay $900? I quit blogging

Kama sio utumwa ni nini hiki?

Kikao cha tathmini na mipango ya familia

Unaona nini kwenye picha hii?

Huu si udhaifu wa kiume?

Mambo Yanayoweza Kugusa Moyo wa Mwanamke-1