Ijumaa, Septemba 19, 2008

Je,nini hasa kinachoongoza mwenendo na tabia yako?

Umewahi kufikiri ni kitu gani hasa kinachoyaongoza maisha yako na namna unavyotekeleza matakwa yako? Kitu gani hasa ambacho ndicho unachoweza kukitaja kwa hakika kwamba ndicho kinachokuongoza.
Je, ni mafundisho ya dini yako?
Je, ni mtizamo wa watu wanaokuzunguka pamoja na utamaduni wao?
Je, ni mambo unayojifunza kwa kuyasoma ama kutazama?
Je, ni mtizamo wako/falsafa binafsi?
Au ni kitu usichokijua?

Nauliza tu. Jielewe.

Hakuna maoni:

Chapisha Maoni