Nenda hapa upate mwangaza...

Kissima ni mwanablogu mgeni. Ameanza kublogu mwaka huu. Nafurahi kwamba amekuwa mchangiaji mzuri katika blogu mbalimbali. Na inafurfahisha kwamba baadhi ya wanablogu wamekuwa mstari wa mbele kuchangia mijadala motomoto anayoianzisha bloguni kwake.

Tafadhali bonyeza hapa kumtembelea, ukikumbuka kuchangia maoni katika mijadala yenye mwangaza.

Maoni

Zilisomwa zaidi wiki hii...

Mambo Yanayoweza Kugusa Moyo wa Mwanamke-1

Huu si udhaifu wa kiume?

Urafiki unawezekana bila ngono?

Uislamu ulianza lini?

Inaanza na wewe...

Malezi yanavyochochea ubabe katika jamii

Nuru anakuuliza: "...Sura yako hasa ni ipi?"