TAKE THE RISK - Kitabu kipya




Kitabu kipya cha Dr. Benjamin Carson. Kitafute ukisome.

Maoni

  1. Nitakisaka sana. maana nimesoma kile THINK BIG duh! kali sana, napenda mno. Kazi nzuri kaka. Next Time bro

    JibuFuta
  2. Nimesoma vitabu vyake kadhaa, tatizo langu ingawa labda halihitajiki kuwa tatizo ni kwamba nikimsoma najua ni mkristo halafu ni msabato wakati anaongelea mambo ya kawaida. Hiki kipya kikoje?

    Napenda lakini vitabu vyake ila huwa nastukia kirahisi nini nguzo yake kitu kinifanyacho niwaze !:-(

    JibuFuta

Chapisha Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

Kondomu na UKIMWI, wapi na wapi?

Ukuaji wa Kiakili na Kimwili kwa Mtoto wa Miaka 0 – 3

Maana ya Saikolojia na Nafasi Yake Katika Jamii -1